Bán nhà riêng tại lê văn thọ, 8,5 tỷ, 88 m2, 4pn, 4wc, gò vấp, hcm
Đường Lê Văn Thọ, Phường 8, Quận Gò Vấp, TP HCM
8 tỷ 500 triệu
88 m2 (5x20)
4 pn
4 wc
19-03-2026
Thông tin mô tả:
Nhà riêng 3 tầng, 4 phòng ngủ, 4 toilet, diện tích 88m². Pháp lý đầy đủ, sổ hồng. Thiết kế hiện đại, không gian thoáng đãng. Khu vực an ninh tốt, dân trí cao. Phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ. Địa điểm tiện ích xung quanh: Gần bệnh viện đa khoa Gò Vấp, trạm y tế phường 16. Siêu thị mẹ bầu & em bé Con Cưng, Bách hóa xanh 357 Lê Văn Thọ. Công viên làng hoa Gò Vấp, công viên khu dân cư phường 15. Trường tiểu học Việt Mỹ cơ sở 3, trung tâm luyện thi vẽ Art Land Gò Vấp. - Pháp lý chuẩn, sổ hồng riêng, hoàn công đủ, công chứng trong ngày.- Liên hệ / zalo: 0933523239 Tâm Nhà Đất hỗ trợ nhiệt tình 24/7! (Nhận kí gửi nhà đất, hỗ trợ tư vấn pháp lý và tìm tài sản đúng nhu cầu).
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 88 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 12 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà riêng tại lê văn thọ, 8,5 tỷ, 88 m2, 4pn, 4wc, gò vấp, hcm", có mã số #308554, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu