Bán nhà sát mặt tiền khu tân cảng bình thạnh, 8x15, 3 tầng, hẻm 8m, cạnh công viên, 21 tỷ
Đường Tân Cảng, Phường 25, Quận Bình Thạnh, TP HCM
21 tỷ
120 m2 (8x15)
4 pn
5 wc
26-03-2026
Thông tin mô tả:
Bán nhà khu Tân Cảng - Ung Văn Khiêm, P25 Bình Thạnh- DT: 8x15 (120m2)- 3 tầng- Hẻm xe hơi 8m, cạnh dự án công viên cây xanh bờ kè- Vị trí sát mặt tiền, gần Lanmark81, Metro Tân Cảng, khu đại học Hutech, Hàng Xanh, Cầu Sài Gòn, 10 phút sang Quận 1- Chỉ tiêu xây Hầm 6 tầng- Sổ hồng riêng, pháp lý chuẩn- Giá 21 tỷ TL
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 8 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 120 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà sát mặt tiền khu tân cảng bình thạnh, 8x15, 3 tầng, hẻm 8m, cạnh công viên, 21 tỷ", có mã số #310077, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu