Bán nhà tân thới nhất 01, quận 12 - 67m2 - 3 tầng, giá 6,5 tỉ - kinh doanh tốt
Đường Tân Thới Nhất 1, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, TP HCM
6 tỷ 500 triệu
68 m2 (4x17)
3 pn
3 wc
24-03-2026
Thông tin mô tả:
Diện tích: 4x17m (CN 66.8m²).
Kết cấu: 3 tầng, 3PN, 3WC. Nhà đẹp, tường chịu lực.
Diện tích: 4x17m (CN 66.8m²).
Kết cấu: 3 tầng, 3PN, 3WC. Nhà đẹp, tường chịu lực.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 17 m |
| Diện tích | 68 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 7 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà tân thới nhất 01, quận 12 - 67m2 - 3 tầng, giá 6,5 tỉ - kinh doanh tốt", có mã số #309566, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu