Bán nhà tập thể ngô thì nhậm hbt cũ 82m2 2 ngủ 1wc chỉ nhỉnh 4,5x tỷ ô tô
Đường Ngô Thì Nhậm, Phường Ngô Thì Nhậm, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
4 tỷ 500 triệu
82 m2 (4x12)
3 pn
2 wc
16-03-2026
Thông tin mô tả:
Căn tập thể số 1 HBT.Nhà tập thể bán ngay phố Ngô Thì Nhậm, Thi Sách, Lê Ngọc Hân, Trần Xuân Soạn.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 82 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà tập thể ngô thì nhậm hbt cũ 82m2 2 ngủ 1wc chỉ nhỉnh 4,5x tỷ ô tô", có mã số #308024, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu