Bán nhà thống nhất, hẻm xe hơi, 5 tầng chỉ nhỉnh 8 tỷ
Đường Thống Nhất, Phường 11, Quận Gò Vấp, TP HCM
8 tỷ 350 triệu
52 m2 (4x14)
4 pn
4 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Nhà xây kiên cố, sổ hồng chính chủ, hoàn công đỳ đủ. Đầy đủ công năng với 4 phòng ngủ, phòng thờ, 4 nvs, nhà bếp hiện đại full công năng.
Nằm ngay trung tâm gò vâp, gần trường học các cấp, bệnh viện quận,
giá quá tốt cho khu vực hiếm bán,
Nằm ngay trung tâm gò vâp, gần trường học các cấp, bệnh viện quận,
giá quá tốt cho khu vực hiếm bán,
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 52 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 1 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà thống nhất, hẻm xe hơi, 5 tầng chỉ nhỉnh 8 tỷ", có mã số #322093, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu