Bán nhà trần nhật duật, 100m2, 2 tầng, mặt tiền 6.5m, 35.5 tỉ, kinh doanh homestay, khách sạn
Đường Trần Nhật Duật, Phường Hàng Buồm, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội
35 tỷ 500 triệu
100 m2 (65x15.3)
2 pn
2 wc
14 giờ trước
Thông tin mô tả:
Vị trí cận mặt phố, mặt tiền rộng nở hậu, phố cổ Hoàn Kiếm, xây dựng khách sạn, apartment, homestay
Liên hệ: Tôi - Liên Nhà Phố: 0977 0972 87
- Nhà nằm trên con phố Trần Nhật Duật, tiện ích xung quanh đầy đủ, giao thông thuận tiện, an ninh tốt. Đường rộng thông thoáng, ô tô tránh nhau thoải mái, dân cư đông đúc, văn minh.
- Trước nhà rất rộng thoáng, phù hợp xây dựng khách
Liên hệ: Tôi - Liên Nhà Phố: 0977 0972 87
- Nhà nằm trên con phố Trần Nhật Duật, tiện ích xung quanh đầy đủ, giao thông thuận tiện, an ninh tốt. Đường rộng thông thoáng, ô tô tránh nhau thoải mái, dân cư đông đúc, văn minh.
- Trước nhà rất rộng thoáng, phù hợp xây dựng khách
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 65 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 100 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà trần nhật duật, 100m2, 2 tầng, mặt tiền 6.5m, 35.5 tỉ, kinh doanh homestay, khách sạn", có mã số #318149, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu