Bán nhà trịnh đình trọng, khu cao cấp, 3 tầng, 4x20m, xh đậu đỗ ngày đêm nhỉnh 10
Đường Trịnh Đình Trọng, Phường Hòa Thạnh, Quận Tân Phú, TP HCM
10 tỷ 800 triệu
80 m2 (4x20)
3 pn
3 wc
26-03-2026
Thông tin mô tả:
Khu nhà cao cấp Trịnh Đình Trọng, khu biệt lập an ninh, dân trí cao, có bảo vệ, môi trường sống yên tĩnh, sạch sẽ, cực kỳ đáng sống.
Diện tích: 4 x 20m – diện tích chuẩn, sổ vuông vứcKết cấu: trệt 2 lầu BTCT kiên cốCông năng: phòng khách, bếp, 3 phòng ngủ, 3 WC, giếng trời thoáng mát
Ưu điểm nổi bật:
Khu biệt lập riêng, có bảo vệ, an ninh tuyệt đối
Đường nội bộ 12m, vỉa hè 5m, xe hơi đậu ngày đêm trước nhà
Không gian sống xanh, thoáng, cực kỳ yên tĩnh
Phù hợp ở gia đình, nghỉ dưỡng ngay trung tâm
Pháp lý: sổ hồng chính chủ, hoàn công đầy đủ, công chứng ngay
Giá nhỉnh 10 tỷ (thương lượng tốt)???? Lh Quốc: xem nhà gặp chủChuyên nhà chính chủ – Giá rẻ – Pháp lý chuẩn
Diện tích: 4 x 20m – diện tích chuẩn, sổ vuông vứcKết cấu: trệt 2 lầu BTCT kiên cốCông năng: phòng khách, bếp, 3 phòng ngủ, 3 WC, giếng trời thoáng mát
Ưu điểm nổi bật:
Khu biệt lập riêng, có bảo vệ, an ninh tuyệt đối
Đường nội bộ 12m, vỉa hè 5m, xe hơi đậu ngày đêm trước nhà
Không gian sống xanh, thoáng, cực kỳ yên tĩnh
Phù hợp ở gia đình, nghỉ dưỡng ngay trung tâm
Pháp lý: sổ hồng chính chủ, hoàn công đầy đủ, công chứng ngay
Giá nhỉnh 10 tỷ (thương lượng tốt)???? Lh Quốc: xem nhà gặp chủChuyên nhà chính chủ – Giá rẻ – Pháp lý chuẩn
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 80 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 12 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà trịnh đình trọng, khu cao cấp, 3 tầng, 4x20m, xh đậu đỗ ngày đêm nhỉnh 10", có mã số #310145, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu