Bán nhà vị trí đẹp đường thach bàn - long biên - hn.
Đường Thạch Bàn, Phường Long Biên, Quận Long Biên, Hà Nội
73 tỷ 500 triệu
32 m2 (35x9)
3 pn
4 wc
24-03-2026
Thông tin mô tả:
Bán nhà vị trí dắc địa đường Thạch Bàn - Long Biên - HN. Diện tích : 32m2 * 5 tầng. MT : 3,5 M. Mỗi tầng 1 phòng + 1vs. Khu dân trí cao, đường thông tứ tung cách đường ô tô tránh 15 M. Đường giao thông thuận tiện đi lại thông rất nhiều đường. Rất nhiều tiện ích xung quanh nhà. Gần Aon và hồ Thạch Bàn. SĐCC. Giá : 7,35 tỷ. Liên hệ xem nhà : 0368638558.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 35 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 32 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà vị trí đẹp đường thach bàn - long biên - hn.", có mã số #309705, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu