TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Bán nhà xây mới - chính chủ - trần bình trọng - 5pn lớn - tặng full nội thất - nhà hoàn công đủ - bình thạnh - 8.65 tỷ - tl
Đường Nơ Trang Long, Phường 11, Quận Bình Thạnh, TP HCM
8 tỷ 650 triệu
52 m2 (4x13)
5 pn
5 wc
14-03-2026
Thông tin mô tả:
???? 4 TẦNG 5PN – TRẦN BÌNH TRỌNG P5 BÌNH THẠNH – 8.65 TỶ
Nhà BTCT kiên cố – nở hậu tài lộc, 5PN rộng rãi.Hẻm 3m cách hẻm nhựa xe tải vài bước chân – vị trí cực tiện di chuyển.
☎️ 0908 522 840 Trúc..
Nhà BTCT kiên cố – nở hậu tài lộc, 5PN rộng rãi.Hẻm 3m cách hẻm nhựa xe tải vài bước chân – vị trí cực tiện di chuyển.
☎️ 0908 522 840 Trúc..
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 52 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Bán nhà xây mới - chính chủ - trần bình trọng - 5pn lớn - tặng full nội thất - nhà hoàn công đủ - bình thạnh - 8.65 tỷ - tl", có mã số #307613, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu