Nhỉnh 10 tỷ!ccmn văn trì- từ liêm 50m2x7t,11pkk, 45 triệu/tháng, lô góc,t/máy
Phường Minh Khai, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
10 tỷ 500 triệu
50 m2 (4x12)
11 pn
11 wc
4 giờ trước
Thông tin mô tả:
NHỈNH 10 TỶ!CCMN VĂN TRÌ- TỪ LIÊM 50M2X7T, 11 PHÒNG, 45 TRIỆU/THÁNG, LÔ GÓC,T/MÁY
- THIẾT KẾ 7 TẦNG THANG MÁY 11 PHÒNG, CÓ ĐẦY ĐỦ GPXD, PHÒNG CHÁY CHỮA CHÁY, THANG THOÁT HIỂM THOÁT NẠN ---> ĐỦ ĐIỀU KIỆN VẬN HÀNH CHO THUÊ
- CĂN NHÀ LÔ GÓC NÊN THOÁNG SÁNG MỞ CỬA SỔ TẤT CẢ CÁC PHÒNG, CHO THUÊ ĐƯỢC GIÁ
- DÒNG TIỀN CỰC TỐT, NHÀ DÂN XUNG QUANH CŨNG 8-10 TỶ, CHỈ ĐỂ Ở, MÀ ĐÂY CÓ SẴN TÒA NHÀ 7 TẦNG, CHO THUÊ HIỆU SUẤT CAO
LIÊN HỆ EM TUẤN 0979049945
- THIẾT KẾ 7 TẦNG THANG MÁY 11 PHÒNG, CÓ ĐẦY ĐỦ GPXD, PHÒNG CHÁY CHỮA CHÁY, THANG THOÁT HIỂM THOÁT NẠN ---> ĐỦ ĐIỀU KIỆN VẬN HÀNH CHO THUÊ
- CĂN NHÀ LÔ GÓC NÊN THOÁNG SÁNG MỞ CỬA SỔ TẤT CẢ CÁC PHÒNG, CHO THUÊ ĐƯỢC GIÁ
- DÒNG TIỀN CỰC TỐT, NHÀ DÂN XUNG QUANH CŨNG 8-10 TỶ, CHỈ ĐỂ Ở, MÀ ĐÂY CÓ SẴN TÒA NHÀ 7 TẦNG, CHO THUÊ HIỆU SUẤT CAO
LIÊN HỆ EM TUẤN 0979049945
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà trọ, dãy phòng trọ Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 7 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 50 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 11 |
| Nhà tắm | 11 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhỉnh 10 tỷ!ccmn văn trì- từ liêm 50m2x7t,11pkk, 45 triệu/tháng, lô góc,t/máy", có mã số #322246, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu