Ở ngay!8 phòng cho thuê,nhà nguyên xá,oto30m,dt42mx6t,7.8ty, không quy hoạch
Đường Nguyên Xá, Phường Minh Khai, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
7 tỷ 800 triệu
42 m2 (4x11)
8 pn
8 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Ở NGAY!8 PHÒNG CHO THUÊ,NHÀ NGUYÊN XÁ,OTO30M,DT42MX6T,7.8TY, KHÔNG QUY HOẠCH- Phố Nguyên Xá, Cầu Diễn, Minh Khai, Ngọa Long khu vực trung Bắc Từ Liêm, rất ít nhà bán.- Vị trí cực kỳ sầm uất, dân cư đông đúc, giao thông thuận tiện, ngập tràn tiện ích.- Khu dân cư văn minh, an ninh tốt, thang máy chạy vù vù phù hợp với gia đình nhiều thế hệ,.- Nhà dân mới thiết kế hiện đại,kết cấu chắc chắn, công năng sử dụng phù hợp, full nội thất, khách mua chỉ việc xách valy về ở.- Phù hợp với mua an cư lâu dài hoặc giữ tài sản.- Giao thông nhanh các tuyến phố lớn như QL 32, Hồ Tùng Mậu, Đức Diễn, Văn Tiến Dũng, Cổ Nhuế, Cầu Noi, Xuân Phương, Phương Canh, Xuân Thủy, Cầu Giấy, Phạm Văn Đồng, Cổ Nhuế, Mỹ Đình..- Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dich ngay.- Liên hệ EM 0979049945, xem nhà miễn phí, gặp chính chủ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 42 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 8 |
| Nhà tắm | 8 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Ở ngay!8 phòng cho thuê,nhà nguyên xá,oto30m,dt42mx6t,7.8ty, không quy hoạch", có mã số #321922, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu