Bán toà nhà góc 3 mặt tiền nguyên hồng gò vấp – quy mô lớn
Đường Nguyên Hồng, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP HCM
300 tỷ
290 m2 (14x45)
24-03-2026
Thông tin mô tả:
Chuyển nhượng tòa nhà góc 3 mặt tiền 137–139 Nguyên Hồng Gò Vấp – quy mô lớn
Chuyển nhượng tòa nhà góc 3 mặt tiền 137–139 Nguyên Hồng Gò Vấp – quy mô lớn
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 16 tầng |
| Chiều ngang | 14 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 45 m |
| Diện tích | 290 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Độ rộng đường | 16 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán toà nhà góc 3 mặt tiền nguyên hồng gò vấp – quy mô lớn", có mã số #309721, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu