Bán tòa nhà văn phòng siêu đẹp mặt phố trần thái tông - cầu giấy - 100m x 9 tầng thang máy - mt 7,1m - vỉa hè đá bóng - cho thuê 150 tr/th
Phố Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
88 tỷ
100 m2 (71x14)
16 pn
16 wc
17-03-2026
Thông tin mô tả:
Mô tả:+ Nhà nằm trên con phố trung tâm Cầu Giấy, cực hiếm nhà bán, tuyến phố thông thương nhiều phố lớn, giao thông di chuyển thuận tiện, tiện ích đủ đầy, đẳng cấp. + Vị trí đắc địa, vỉa hè và mặt tiền rộng phù hợp nhiều loại hình kinh doanh. + Nhà thiết kế hiện đại với 1 tầng hầm, 8 tầng nổi, mỗi tầng chia 2 phòng, thang máy nhập khẩu, nội thất xịn, riêng tầng 9 chủ thiết kế dạng căn hộ để ở.+ Hiện chủ đang cho thuê từ tầng 1 đến tầng 8, giá hữu nghị là 150 triệu/tháng. Tầng 9 chủ vẫn giữ để ở mỗi khi về Việt nam.+ Sổ đỏ vuông đẹp, cất két.????Giá bán (có thương lượng) 88 tỷ ☎️LH Thành Công 0388618899 để được tư vấn và hỗ trợ miễn phí
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 9 tầng |
| Chiều ngang | 71 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 100 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 16 |
| Nhà tắm | 16 |
| Độ rộng đường | 40 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán tòa nhà văn phòng siêu đẹp mặt phố trần thái tông - cầu giấy - 100m x 9 tầng thang máy - mt 7,1m - vỉa hè đá bóng - cho thuê 150 tr/th", có mã số #308241, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu