Belle spa đang tuyển ktv địa chỉ: 181 nguyễn lương bằng- đống đa- hn
Phường Cát Linh, Quận Đống Đa, Hà Nội
1 nghìn
30 m2 (5x6)
1 pn
1 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
BELLE SPA đang tuyển KTV
????Địa chỉ: 181 Nguyễn Lương Bằng- Đống Đa- HN
-Yêu cầu : csd ,gội dưỡng sinh cổ vai gáy
-Thời gian làm việc : 9h - 19h , 10h - 20h
✅ Lương cơ bản + Tour + % Hoa Hồng + Thưởng + Phụ Cấp + 100% tip (tổng thu nhập 10-15tr)
☎️Liên hệ : 0844814999(Ưu tiên có kinh nghiệm ít nhất 6 tháng )
????Địa chỉ: 181 Nguyễn Lương Bằng- Đống Đa- HN
-Yêu cầu : csd ,gội dưỡng sinh cổ vai gáy
-Thời gian làm việc : 9h - 19h , 10h - 20h
✅ Lương cơ bản + Tour + % Hoa Hồng + Thưởng + Phụ Cấp + 100% tip (tổng thu nhập 10-15tr)
☎️Liên hệ : 0844814999(Ưu tiên có kinh nghiệm ít nhất 6 tháng )
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 6 m |
| Diện tích | 30 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Belle spa đang tuyển ktv địa chỉ: 181 nguyễn lương bằng- đống đa- hn", có mã số #311020, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu