Bom tấn bán đất tặng khách sạn mặt tiền đường12m khu dân cư vĩnh lộc500m2-2 tầng 35 tỷ
Đường Số 14B, Phường Bình Hưng Hoà B, Quận Bình Tân, TP HCM
35 tỷ
500 m2 (25x20)
20 pn
20 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Bom Tấn Bán đất tặng khách sạn mặt tiền đường12m khu dân cư Vĩnh Lộc500m2-2 Tầng 35 tỷ
Diện tích :500m2 ngang 25m dài 20m nở hậu tài lộc
Kết cấu :Trệt 1 lầu 20 phòng ngủ 20 WC
Vị trí ;Vài bước chân ra chợ Bình Thành -đường nhựa 12m có lề
Xây mới khu vực xây 1 hầm 5 tầng sân thượng
Phù hợp làm tòa nhà văn phòng CTY-cải tao thành CHDV cho thuê có dòng tiền cao
Pháp lý :Sổ hồng chính chủ công chứng ngay
Giá Gấp Bán:35 tỷ thương lượng
Lh Mr Sỹ CHUYÊN NHÀ MT-CHDV-KHO XƯỞNG
Diện tích :500m2 ngang 25m dài 20m nở hậu tài lộc
Kết cấu :Trệt 1 lầu 20 phòng ngủ 20 WC
Vị trí ;Vài bước chân ra chợ Bình Thành -đường nhựa 12m có lề
Xây mới khu vực xây 1 hầm 5 tầng sân thượng
Phù hợp làm tòa nhà văn phòng CTY-cải tao thành CHDV cho thuê có dòng tiền cao
Pháp lý :Sổ hồng chính chủ công chứng ngay
Giá Gấp Bán:35 tỷ thương lượng
Lh Mr Sỹ CHUYÊN NHÀ MT-CHDV-KHO XƯỞNG
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 25 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 500 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 20 |
| Nhà tắm | 20 |
| Độ rộng đường | 12 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bom tấn bán đất tặng khách sạn mặt tiền đường12m khu dân cư vĩnh lộc500m2-2 tầng 35 tỷ", có mã số #310875, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu