Booking giữ chỗ sớm cho tòa v8, v9 để được hưởng 1% chiết khấu với giá từ 98 triệu/m2 cùng chính sách thanh toán nhẹ nhàng
Đường Phú Thuận, Phường Phú Thuận, Quận 7, TP HCM
7 tỷ 600 triệu
77 m2 (8x9)
2 pn
2 wc
20-03-2026
Thông tin mô tả:
Booking giữ chỗ sớm cho tòa V8, V9 để được hưởng 1% chiết khấu với giá từ 98 triệu/m2 cùng chính sách thanh toán nhẹ nhàng
TIÊU CHUẨN BÀN GIAO \"HÀNG HIỆU\" - KHẲNG ĐỊNH VỊ THẾ CHỦ NHÂN TẠI SUNSHINE SKY CITY.
Tại Sunshine Sky City, chúng tôi bàn giao một không gian sống được định nghĩa bằng \"Chất lượng thực - Giá trị thực\".
TIÊU CHUẨN BÀN GIAO \"HÀNG HIỆU\" - KHẲNG ĐỊNH VỊ THẾ CHỦ NHÂN TẠI SUNSHINE SKY CITY.
Tại Sunshine Sky City, chúng tôi bàn giao một không gian sống được định nghĩa bằng \"Chất lượng thực - Giá trị thực\".
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Chiều ngang | 8 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 77 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 1 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Booking giữ chỗ sớm cho tòa v8, v9 để được hưởng 1% chiết khấu với giá từ 98 triệu/m2 cùng chính sách thanh toán nhẹ nhàng", có mã số #308649, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu