Bán gấp nhà 3 tầng hẻm xe hơi lâm văn bền, q7. dt 50m2, 3pn. sổ hồng. 8.9 tỷ. lh 0947283834
Đường Lâm Văn Bền, Phường Tân Hưng, Quận 7, TP HCM
8 tỷ 950 triệu
50 m2 (425x12)
3 pn
3 wc
7 giờ trước
Thông tin mô tả:
Nhà 3 tầng, 3 ngủ, 3 vệ sinh cực xinh xắn trên đường Lâm Văn Bền, P. Tân Hưng, Q.7 nay cần chủ mới. Diện tích 50m2 (ngang 4.25m, dài 12m), nằm trong con hẻm thông thoáng, cách mặt tiền chỉ vài bước chân.Nhà còn mới, xây dựng kiên cố 3 tầng, thiết kế hiện đại, mỗi tầng 1 phòng ngủ, 1 vệ sinh. Khu vực dân cư đông đúc, an ninh, cực kỳ thuận tiện cho việc di chuyển vào trung tâm và các quận lân cận.Đây là cơ hội vàng cho anh chị em nào đang tìm kiếm một tài sản giữ tiền, đầu tư sinh lời ổn định tại Sài Gòn. Pháp lý sổ hồng rõ ràng, sang tên ngay trong ngày.Giá ibox, đảm bảo mềm hơn thị trường. Lh 0947283834 xem nhà thực tế, đừng bỏ lỡ cơ hội này nhé!
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 425 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 50 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán gấp nhà 3 tầng hẻm xe hơi lâm văn bền, q7. dt 50m2, 3pn. sổ hồng. 8.9 tỷ. lh 0947283834", có mã số #320893, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu