Booking giữ chỗ sớm v8, v9, hưởng 1% chiết khấu tại sunshine sky city để đón đầu hạ tầng phát triển
Đường Phú Thuận, Phường Phú Thuận, Quận 7, TP HCM
7 tỷ
69 m2 (8x8)
2 pn
26-03-2026
Thông tin mô tả:
Booking giữ chỗ sớm V8, V9, hưởng 1% chiết khấu tại Sunshine Sky City để đón đầu hạ tầng phát triển
- TP.HCM CHUYỂN MÌNH – NAM SÀI GÒN ĐÓN SÓNG LỚN
Để đạt mục tiêu tăng trưởng mới, TP.HCM đang bước vào giai đoạn tái cấu trúc toàn diện mô hình phát triển đô thị. Và khu Nam – nơi đã có nền tảng sẵn – đang đứng trước cơ hội bứt phá rõ rệt.
+ 3 chuyển động lớn nhà đầu tư cần nắm:
1. Đô thị đa trung tâm – Nam Sài Gòn giữ vai trò “trục chính”
- TP.HCM CHUYỂN MÌNH – NAM SÀI GÒN ĐÓN SÓNG LỚN
Để đạt mục tiêu tăng trưởng mới, TP.HCM đang bước vào giai đoạn tái cấu trúc toàn diện mô hình phát triển đô thị. Và khu Nam – nơi đã có nền tảng sẵn – đang đứng trước cơ hội bứt phá rõ rệt.
+ 3 chuyển động lớn nhà đầu tư cần nắm:
1. Đô thị đa trung tâm – Nam Sài Gòn giữ vai trò “trục chính”
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Hợp đồng viết tay |
| Chiều ngang | 8 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 8 m |
| Diện tích | 69 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Độ rộng đường | 1 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Booking giữ chỗ sớm v8, v9, hưởng 1% chiết khấu tại sunshine sky city để đón đầu hạ tầng phát triển", có mã số #310034, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu