Cần bán gấp nhà p11 cũ - nay thuộc phường xuân trường, đà lạt
Phường 11, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng
2 tỷ 900 triệu
110 m2 (5x11)
1 pn
1 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
CẦN BÁN GẤP NHÀ P11 CŨ - NAY THUỘC PHƯỜNG XUÂN TRƯỜNG, ĐÀ LẠT
- Vị trí đẹp, cách Ga Trại Mát khoảng 300m- Đường nhựa rộng 6m, khu dân cư đông đúc- Thích hợp ở, đầu tư hoặc kinh doanh đa ngành nghề
* Diện tích đất: 55m²* Diện tích sử dụng: 110m²- Sổ xây dựng phân quyền 2 nhà- Ngang 5m x dài 11m* Kết cấu: 1 trệt+1 lầu: 1ngủ, 1 khách, 1 bếp* Giá bán: 2 tỷ 9 thương lượng thiện chí.=> Liên hệ: 0918823711 - xem nhà và thương lượng
- Vị trí đẹp, cách Ga Trại Mát khoảng 300m- Đường nhựa rộng 6m, khu dân cư đông đúc- Thích hợp ở, đầu tư hoặc kinh doanh đa ngành nghề
* Diện tích đất: 55m²* Diện tích sử dụng: 110m²- Sổ xây dựng phân quyền 2 nhà- Ngang 5m x dài 11m* Kết cấu: 1 trệt+1 lầu: 1ngủ, 1 khách, 1 bếp* Giá bán: 2 tỷ 9 thương lượng thiện chí.=> Liên hệ: 0918823711 - xem nhà và thương lượng
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Lâm Đồng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 110 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cần bán gấp nhà p11 cũ - nay thuộc phường xuân trường, đà lạt", có mã số #321398, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu