Cần bán nhà chính chủ đường dương quảng hàm - phường 5 - quận gò vấp
Đường Dương Quảng Hàm, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP HCM
15 tỷ 700 triệu
127 m2 (673x18)
5 pn
5 wc
7 giờ trước
Thông tin mô tả:
CẦN BÁN NHÀ CHÍNH CHỦ ĐƯỜNG DƯƠNG QUẢNG HÀM - PHƯỜNG 5 - QUẬN GÒ VẤP - TP.HCM
- Diện tích 6.73 x 18.55 - 6M HXH ????- 80/..(14/27)Dương Quảng Hàm, p5, Gò Vấp.????phia trước TRƯỜNG DH VĂN LANG,cách đường Dương Quảng Hàm, Lương Ngọc Quyến 200m, nút giao thông. Phạm Văn Đồng, Phan V Trị 300m.???? Hiện trạng: Nhà cấp 4 + 5 phòng trọ.???? Đường trước nhà 5m (QH 6m) - thông nhiều hướng.⛺️ Khu vực tập trung CHDV cao cấp - sinh viên & khách nước ngoài đông.???? Phù hợp: Xây CHDV - Building - Giữ tài sản lâu dài.????️ Giá bán: 15 Tỷ 700 triệu (có thương lượng cho khách mua thiện chí).☎️ Liên hệ chính chủ: SĐT: Chị Lê 0903012830.
- Diện tích 6.73 x 18.55 - 6M HXH ????- 80/..(14/27)Dương Quảng Hàm, p5, Gò Vấp.????phia trước TRƯỜNG DH VĂN LANG,cách đường Dương Quảng Hàm, Lương Ngọc Quyến 200m, nút giao thông. Phạm Văn Đồng, Phan V Trị 300m.???? Hiện trạng: Nhà cấp 4 + 5 phòng trọ.???? Đường trước nhà 5m (QH 6m) - thông nhiều hướng.⛺️ Khu vực tập trung CHDV cao cấp - sinh viên & khách nước ngoài đông.???? Phù hợp: Xây CHDV - Building - Giữ tài sản lâu dài.????️ Giá bán: 15 Tỷ 700 triệu (có thương lượng cho khách mua thiện chí).☎️ Liên hệ chính chủ: SĐT: Chị Lê 0903012830.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 673 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 127 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cần bán nhà chính chủ đường dương quảng hàm - phường 5 - quận gò vấp", có mã số #323862, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu