Cần cho thuê căn hộ chung cư tòa b2 mỹ đình 1 - hà nội
Đường Hàm Nghi, Phường Mỹ Đình 1, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
12 triệu
108 m2 (8x13)
3 pn
2 wc
09-05-2026
Thông tin mô tả:
CHÍNH CHỦ CHO THUÊ CĂN HỘ CHUNG CƯ TÒA B2 PHỐ HÀM NGHI - MỸ ĐÌNH 1 - HÀ NỘI
- Căn hộ diện tích: 108m2 - gồm 3 phòng ngủ, 2 vệ sinh, 1 phòng khách, 1 bếp, phòng ăn, 1 phòng nhỏ để kho, 2 logia thoáng mát.
- Căn hộ diện tích: 108m2 - gồm 3 phòng ngủ, 2 vệ sinh, 1 phòng khách, 1 bếp, phòng ăn, 1 phòng nhỏ để kho, 2 logia thoáng mát.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê căn hộ chung cư Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 16 tầng |
| Chiều ngang | 8 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 108 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 18 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cần cho thuê căn hộ chung cư tòa b2 mỹ đình 1 - hà nội", có mã số #319864, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu