Căn Hộ 2pn View Hồ Thanh Hà – Giá Chỉ 3,X Tỷ nội thất mới 100%
3 tòa cũ KDT Thanh Hà, Đường Quốc lộ 21A, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội
3 tỷ 850 triệu
77 m2 (7x11)
2 pn
2 wc
Đông nam
24-03-2026
Thông tin mô tả:
✨ Cơ hội sở hữu căn hộ đẹp, thoáng, giá tốt tại khu đô thị Thanh Hà!
???? Thông tin chi tiết:
• Diện tích: 77m²
• Thiết kế: 2 phòng ngủ – 2 WC
• Tầng: 8 (tầm view đẹp, không quá cao)
• Hướng cửa: Đông Nam (mát mẻ quanh năm)
• Ban công: View hồ thoáng, cực chill ????
???? Nội thất bàn giao:
• Tủ bếp, bếp từ, hút mùi
• 2 giường ngủ
• 3 điều hòa
• 1 bình nóng lạnh
• 1 quạt trần
???? Pháp lý:
• Hợp đồng mua bán rõ ràng
• Ngân hàng hỗ trợ vay tới 70%
???? Tiện ích xung quanh:
• Gần hồ điều hòa, công viên
• Trường học, siêu thị đầy đủ
• Khu dân cư văn minh, tiện sinh hoạt
???? Chi phí hợp lý:
• Phí dịch vụ: ~200k/tháng
• Gửi ô tô: 500k/tháng
• Xe máy: 50k/tháng
???? Liên hệ xem nhà ngay: 0988 904 685
???? Thông tin chi tiết:
• Diện tích: 77m²
• Thiết kế: 2 phòng ngủ – 2 WC
• Tầng: 8 (tầm view đẹp, không quá cao)
• Hướng cửa: Đông Nam (mát mẻ quanh năm)
• Ban công: View hồ thoáng, cực chill ????
???? Nội thất bàn giao:
• Tủ bếp, bếp từ, hút mùi
• 2 giường ngủ
• 3 điều hòa
• 1 bình nóng lạnh
• 1 quạt trần
???? Pháp lý:
• Hợp đồng mua bán rõ ràng
• Ngân hàng hỗ trợ vay tới 70%
???? Tiện ích xung quanh:
• Gần hồ điều hòa, công viên
• Trường học, siêu thị đầy đủ
• Khu dân cư văn minh, tiện sinh hoạt
???? Chi phí hợp lý:
• Phí dịch vụ: ~200k/tháng
• Gửi ô tô: 500k/tháng
• Xe máy: 50k/tháng
???? Liên hệ xem nhà ngay: 0988 904 685
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Đang làm sổ |
| Số tầng | 8 tầng |
| Chiều ngang | 7 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 77 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Đông nam |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 20 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Căn Hộ 2pn View Hồ Thanh Hà – Giá Chỉ 3,X Tỷ nội thất mới 100%", có mã số #309640, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu