Căn hộ dịch vụ 25 phòng – dòng tiền 80tr/tháng – hxh 8m – 112m2 chỉ 15 tỷ
Đường Tô Hiệu, Phường Phú Thạnh, Quận Tân Phú, TP HCM
15 tỷ
112 m2 (4x28)
25 pn
26 wc
22-03-2026
Thông tin mô tả:
Căn hộ dịch vụ quy mô lớn, vận hành ổn định, khu dân cư đông đúc ngay trục Tô Hiệu – Lũy Bán Bích, giáp Đầm Sen, Q6, Bình Tân khai thác cực tốt.
Diện tích: 112m² (4x28m), diện tích chuẩn hiếm
Kết cấu: 1 trệt 4 lầu + sân thượng trước sau
Tổng 24–25 phòng – full khách thuê
Mỗi phòng đầy đủ: phòng khách + bếp + WC riêng + Lửng
Mô hình căn hộ dịch vụ khai thác sẵn
Thu nhập đều 80 triệu/tháng
Dòng tiền ổn định, giữ tiền tốt
Pháp lý chuẩn, sổ hồng riêng ,Công chứng nhanh
Sản phẩm phù hợp đầu tư dòng tiền, khai thác ngay, sinh lời bền vững.Lh Quốc: xem nhà gặp chủ????Chuyên nhà chính chủ – Giá rẻ – Pháp lý chuẩn
Diện tích: 112m² (4x28m), diện tích chuẩn hiếm
Kết cấu: 1 trệt 4 lầu + sân thượng trước sau
Tổng 24–25 phòng – full khách thuê
Mỗi phòng đầy đủ: phòng khách + bếp + WC riêng + Lửng
Mô hình căn hộ dịch vụ khai thác sẵn
Thu nhập đều 80 triệu/tháng
Dòng tiền ổn định, giữ tiền tốt
Pháp lý chuẩn, sổ hồng riêng ,Công chứng nhanh
Sản phẩm phù hợp đầu tư dòng tiền, khai thác ngay, sinh lời bền vững.Lh Quốc: xem nhà gặp chủ????Chuyên nhà chính chủ – Giá rẻ – Pháp lý chuẩn
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 28 m |
| Diện tích | 112 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 25 |
| Nhà tắm | 26 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Căn hộ dịch vụ 25 phòng – dòng tiền 80tr/tháng – hxh 8m – 112m2 chỉ 15 tỷ", có mã số #309153, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu