Căn hộ tecco tower tham lương q12 – 2pn view metro đẹp – chỉ 2.9 tỷ
Đường Dương Thị Giang, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, TP HCM
2 tỷ 900 triệu
57 m2 (75x7.5)
2 pn
2 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Căn Hộ Tecco Tower Tham Lương Q12 – 2PN View Metro Đẹp – Chỉ 2.9 Tỷ
???? Chung cư cao tầng Tecco Tower Tham Lương – Phan Văn Hớn, Quận 12???? Ngay cầu Tham Lương, giáp Tân Bình – Tân Phú – đi sân bay cực tiện
???? Diện tích: 54m²???? Thiết kế: 2 phòng ngủ – 2 WC???? Tầng 15 cao thoáng, view nhà ga Metro cực đẹp
✨ Căn hộ đầy đủ tiện ích, ở cực yên tĩnh???? Khuôn viên cây xanh, công viên mát mẻ???? Xung quanh tiện ích đầy đủ: siêu thị, trường học, chợ…
???? Sổ hồng riêng – công chứng mua bán nhanh
???? Giá bán chỉ: 2.9 tỷ
???? Chung cư cao tầng Tecco Tower Tham Lương – Phan Văn Hớn, Quận 12???? Ngay cầu Tham Lương, giáp Tân Bình – Tân Phú – đi sân bay cực tiện
???? Diện tích: 54m²???? Thiết kế: 2 phòng ngủ – 2 WC???? Tầng 15 cao thoáng, view nhà ga Metro cực đẹp
✨ Căn hộ đầy đủ tiện ích, ở cực yên tĩnh???? Khuôn viên cây xanh, công viên mát mẻ???? Xung quanh tiện ích đầy đủ: siêu thị, trường học, chợ…
???? Sổ hồng riêng – công chứng mua bán nhanh
???? Giá bán chỉ: 2.9 tỷ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 15 tầng |
| Chiều ngang | 75 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 8 m |
| Diện tích | 57 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Căn hộ tecco tower tham lương q12 – 2pn view metro đẹp – chỉ 2.9 tỷ", có mã số #322518, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu