Cần tuyển nhân viên làm việc tại spa/nail hoàng mai , tân mai
Phố Tân Mai, Phường Tân Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
10 triệu
1 m2 (1x1)
1 pn
1 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
CẦN TUYỂN NHÂN VIÊN LÀM VIỆC TẠI SPA/NAIL HOÀNG MAI , TÂN MAI
Hiện tại bên mình cần tuyển 3 vị trí như sau - Địa chỉ : 253 P. Tân Mai ,Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội
1 Lễ tân (mời khách sử dụng dịch vụ spa) Yêu cầu: Biết tiếng Anh cơ bản, nhanh nhẹn, trung thực, giao tiếp tốt. Ưu tiên ứng viên có ngoại hình.
1 Nhân viên Nail – Mi Có kinh nghiệm là lợi thế
1 Nhân viên Massage (body, foot, gội dưỡng sinh) Chưa biết nghề sẽ được đào tạo bài bản, phù hợp với người muốn học nghề lâu dài.
Quyền lợi:- Lương từ 10 triệu trở lên + tip + % doanh thu.- Môi trường làm việc thân thiện, thu nhập ổn định, có cơ hội phát triển lâu dài.
Liên hệ trực tiếp để trao đổi công việc chi tiết : 0968672629
Hiện tại bên mình cần tuyển 3 vị trí như sau - Địa chỉ : 253 P. Tân Mai ,Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội
1 Lễ tân (mời khách sử dụng dịch vụ spa) Yêu cầu: Biết tiếng Anh cơ bản, nhanh nhẹn, trung thực, giao tiếp tốt. Ưu tiên ứng viên có ngoại hình.
1 Nhân viên Nail – Mi Có kinh nghiệm là lợi thế
1 Nhân viên Massage (body, foot, gội dưỡng sinh) Chưa biết nghề sẽ được đào tạo bài bản, phù hợp với người muốn học nghề lâu dài.
Quyền lợi:- Lương từ 10 triệu trở lên + tip + % doanh thu.- Môi trường làm việc thân thiện, thu nhập ổn định, có cơ hội phát triển lâu dài.
Liên hệ trực tiếp để trao đổi công việc chi tiết : 0968672629
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê đất Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 1 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cần tuyển nhân viên làm việc tại spa/nail hoàng mai , tân mai", có mã số #311010, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu