Ccmn oto tránh đình quán,ga tàu điện minh khai,32pkk,dt 2ty/năm,dt:124mx7t,mt:6.5m,29.8ty
Đường Đức Diễn, Phường Minh Khai, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
29 tỷ 800 triệu
124 m2 (6x21)
32 pn
32 wc
22-03-2026
Thông tin mô tả:
SIÊU PHẨM!SIÊU PHẨM!CCMN OTO TRÁNH,THANG MÁY ĐÌNH QUÁN,GA TÀU ĐIỆN MINH KHAI,32PKK,DT 2TY/NĂM,DT:124Mx7T,MT:6.5m,29.8ty- Siêu phẩm gà đẻ trứng vàng, 32 PHÒNG KHÉP KÍN, ĐẦY ĐỦ GPXD đường trước nhà 3 oto tránh nhau,doanh thu đạt gần 2ty/năm, đạt hiệu suất đầu tư 6%/năm.- Vị trí cách ga tàu điện Minh Khai chỉ vài bước chân, gần các trường CĐ FPT, ĐH Công Nghiệp, ĐH Thương Mại, ĐH Ngoại Ngữ, ĐH Quốc Gia, Học Viện Báo Chí Tuyên Truyền, ĐH Đông Á, ĐH Tài Nguyên,..- Khu vực rất đông sinh viên, người đi làm nhu cầu cho thuê cao, luôn trong tình trạng thiếu phòng cho thuê.- Giao thông vô cùng thuận tiện ra QL 32, Hồ Tùng Mậu, Cầu Diễn, Xuân Phương, Phương Canh, Văn Tiến Dũng, Trục Đại Lộ Tây Thăng Long, Đức Diễn, Mỹ Đình, Dương Khuê, Hàm Nghi, Huy Du, Trần Quốc Hoàn, Trần Quốc Vượng,Phạm Văn Đồng, Hoàng Quốc Việt,..- Tòa nhà được xây dựng và thiết kế chuẩn khách sạn 5*, đầy đủ trang thiết bị PCCC, ban công thoáng sáng từng phòng, nội thất xịn xò, thang máy nhập khẩu, chỗ để xe siêu rộng.- Sổ đỏ cất két, Pháp lý chuẩn, KHÔNG quy hoạch, KHÔNG lỗi phong thủy, sẵn sàng giao dịch.- ☎: Hậu Nguyễn: 0979783871 - Chuyên nhà dòng tiền
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà trọ, dãy phòng trọ Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 8 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 21 m |
| Diện tích | 124 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 32 |
| Nhà tắm | 32 |
| Độ rộng đường | 15 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Ccmn oto tránh đình quán,ga tàu điện minh khai,32pkk,dt 2ty/năm,dt:124mx7t,mt:6.5m,29.8ty", có mã số #309212, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu