Chdv 18 phòng – ngay metro – 145m2 - dòng tiền 70tr/tháng – đầu tư siêu lời 9 tỷ
Đường Phan Văn Hớn, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, TP HCM
9 tỷ
145 m2 (45x27)
18 pn
17 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
CHDV 18 PHÒNG – NGAY METRO – DÒNG TIỀN 70TR/THÁNG – ĐẦU TƯ SIÊU LỜI
CHDV 18 PHÒNG – NGAY METRO – DÒNG TIỀN 70TR/THÁNG – ĐẦU TƯ SIÊU LỜI
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 45 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 27 m |
| Diện tích | 145 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 18 |
| Nhà tắm | 17 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chdv 18 phòng – ngay metro – 145m2 - dòng tiền 70tr/tháng – đầu tư siêu lời 9 tỷ", có mã số #310679, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu