Chdv trần kế xương, p.3, bình thạnh – 48m² – 5 tầng – 9pn – 14.8 tỷ
Đường Trần Kế Xương, Phường 13, Quận Bình Thạnh, TP HCM
14 tỷ 800 triệu
48 m2 (34x14)
9 pn
9 wc
20-03-2026
Thông tin mô tả:
CHDV TRẦN KẾ XƯƠNG, P.3, BÌNH THẠNH – 48M² – 5 TẦNG – 9PN – 14.8 TỶ • Diện tích: 48m² (3.4 x 14m), sổ vuông • Kết cấu: 5 tầng BTCT, 9 phòng ngủ full nội thất • Khai thác tốt: tự vận hành ~60tr/th, khoán ~40tr/th • Vị trí đẹp: gần Công viên Phú Nhuận, sát khu ẩm thực Phan Xích Long • Khu vực đông dân cư, nhu cầu thuê cao, dòng tiền ổn định • Phù hợp: đầu tư CHDV, giữ tài sản trung tâm • Pháp lý: Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ
Giá: 14.8 tỷ (thương lượng)Liên hệ: Thiên Phú 0762161868
Giá: 14.8 tỷ (thương lượng)Liên hệ: Thiên Phú 0762161868
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 34 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 48 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 9 |
| Nhà tắm | 9 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chdv trần kế xương, p.3, bình thạnh – 48m² – 5 tầng – 9pn – 14.8 tỷ", có mã số #308838, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu