Chỉ 2.9 tỷ - có nhà 2 tầng hẻm xe hơi - quận 12 ra riêng thôi!
Đường Đông Hưng Thuận 6, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, TP HCM
2 tỷ 900 triệu
26 m2 (41x7)
1 pn
1 wc
07-05-2026
Thông tin mô tả:
Giải pháp an cư: Không còn nỗi lo thuê trọ, sở hữu ngay nhà 2 tầng ngay trục ĐHT06. Hẻm xe hơi vào tận nhà cực sang.
Ưu điểm: Nhà có phòng ngủ Master lớn, thiết kế hiện đại, dọn vào là ở ngay không cần sửa chữa.
Pháp lý an toàn: SHR, hoàn công đủ, vị trí không dính quy hoạch.
Giá trị bền vững: Khu vực dân trí cao, tính thanh khoản cực tốt, dễ mua dễ bán.???? Cơ hội duy nhất trong tầm giá! Gọi ngay: [0961 066 471]
Giải pháp an cư: Không còn nỗi lo thuê trọ, sở hữu ngay nhà 2 tầng ngay trục ĐHT06. Hẻm xe hơi vào tận nhà cực sang.
Ưu điểm: Nhà có phòng ngủ Master lớn, thiết kế hiện đại, dọn vào là ở ngay không cần sửa chữa.
Pháp lý an toàn: SHR, hoàn công đủ, vị trí không dính quy hoạch.
Giá trị bền vững: Khu vực dân trí cao, tính thanh khoản cực tốt, dễ mua dễ bán.???? Cơ hội duy nhất trong tầm giá! Gọi ngay: [0961 066 471]
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 41 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 7 m |
| Diện tích | 26 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chỉ 2.9 tỷ - có nhà 2 tầng hẻm xe hơi - quận 12 ra riêng thôi!", có mã số #318428, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu