Chỉ 3 tỷ 65 nhà mặt tiền hẻm kinh doanh đa ngành nghề chế lan viên tân phú 41m2,2tầng
Đường Chế Lan Viên, Phường Tây Thạnh, Quận Tân Phú, TP HCM
3 tỷ 650 triệu
41 m2 (41x10)
2 pn
2 wc
27-03-2026
Thông tin mô tả:
Chỉ 3 tỷ 65 nhà mặt tiền hẻm Kinh Doanh đa ngành nghề Chế Lan Viên Tân Phú 41m2,2Tầng
Diện tích :41m2 (4,1x10) nở hậu tài lộcKết cấu:1 trệt 1 lầu sân thượng 2 pn 2 WC đầy đủ công năng
Vị trí :VÍP Tân Phú tiện ích vô đối gần siêu thị AEON Tân Phú ,BISI Trường Chinh
Hẻm nhựa 6m thông phù hợp Kinh Doanh :Tóc -SPA-Nell...
Pháp lý :Sổ hồng riêng hoàn công đầy đủ
Giá Gấp Bán: 3 tỷ 650 thương lượngLh Mr Sỹ CHUYÊN NHÀ PHỐ
Diện tích :41m2 (4,1x10) nở hậu tài lộcKết cấu:1 trệt 1 lầu sân thượng 2 pn 2 WC đầy đủ công năng
Vị trí :VÍP Tân Phú tiện ích vô đối gần siêu thị AEON Tân Phú ,BISI Trường Chinh
Hẻm nhựa 6m thông phù hợp Kinh Doanh :Tóc -SPA-Nell...
Pháp lý :Sổ hồng riêng hoàn công đầy đủ
Giá Gấp Bán: 3 tỷ 650 thương lượngLh Mr Sỹ CHUYÊN NHÀ PHỐ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 41 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 41 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chỉ 3 tỷ 65 nhà mặt tiền hẻm kinh doanh đa ngành nghề chế lan viên tân phú 41m2,2tầng", có mã số #310362, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu