Chỉ 5.x có nhà 80m² - hxh tránh - sẵn dòng tiền giáp aeon tân phú
Đường Số 10, Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, TP HCM
5 tỷ 990 triệu
80 m2 (4x20)
2 pn
2 wc
17 giờ trước
Thông tin mô tả:
Khu dân cư hiện hữu, hẻm ô tô tránh rộng rãi, ngay đường 26/3, kết nối nhanh Aeon Tân Phú chỉ 5 phút, tiện ích xung quanh đầy đủ.
Diện tích lớn 80M², hiện trạng trệt lầu đủ công năng sử dụng, phù hợp ở kết hợp khai thác cho thuê.
Nhà đang có sẵn dòng tiền ổn định, khách mua vừa giữ tài sản vừa khai thác ngay.
Sổ riêng hoàn công đầy đủ, công chứng nhanh.
Lh Quốc: xem nhà gặp chủ
????Chuyên n.hà chín.h chủ – Gi.á r.ẻ – Pháp lý chuẩ.n
Khu dân cư hiện hữu, hẻm ô tô tránh rộng rãi, ngay đường 26/3, kết nối nhanh Aeon Tân Phú chỉ 5 phút, tiện ích xung quanh đầy đủ.
Diện tích lớn 80M², hiện trạng trệt lầu đủ công năng sử dụng, phù hợp ở kết hợp khai thác cho thuê.
Nhà đang có sẵn dòng tiền ổn định, khách mua vừa giữ tài sản vừa khai thác ngay.
Sổ riêng hoàn công đầy đủ, công chứng nhanh.
Lh Quốc: xem nhà gặp chủ
????Chuyên n.hà chín.h chủ – Gi.á r.ẻ – Pháp lý chuẩ.n
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 80 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chỉ 5.x có nhà 80m² - hxh tránh - sẵn dòng tiền giáp aeon tân phú", có mã số #323691, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu