Sát vách aeon tân phú - chỉ 5.x tỷ - nhà 80m² hxh tránh - sẵn dò.ng ti.ền
Đường Số 10, Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, TP HCM
5 tỷ 990 triệu
80 m2 (4x20)
2 pn
2 wc
17 giờ trước
Thông tin mô tả:
Vị trí đắc địa:
Nhà ngay trục đường 26/3, khu dân cư hiện hữu, hẻm ô tô tránh nhau thoải mái.
Vị trí cực đẹp, giáp ranh Tân Phú, di chuyển chỉ đúng 5 phút là đến ngay Aeon Mall Tân Phú. Khu vực tiện ích ngập tràn, cực kỳ thuận tiện.
Thông tin chi tiết:
Diện tích: 80m² rộng rãi, thông thoáng.
Kết cấu: Trệt, lầu đầy đủ công năng.
Hiện trạng: Đang cho t.huê ổn định, sẵn dò.ng ti.ền thu nhập đều đặn hàng tháng.
⚖️ Pháp lý: Sổ h.ồng riêng chính chủ, hoàn công đầy đủ, công chứng nhanh trong ngày.
???? Liên hệ Quốc: để xem nhà và gặp chính chủ thương lượng!
(Chuyên nhà chính chủ – Giá rẻ – Pháp lý chuẩn)
Nhà ngay trục đường 26/3, khu dân cư hiện hữu, hẻm ô tô tránh nhau thoải mái.
Vị trí cực đẹp, giáp ranh Tân Phú, di chuyển chỉ đúng 5 phút là đến ngay Aeon Mall Tân Phú. Khu vực tiện ích ngập tràn, cực kỳ thuận tiện.
Thông tin chi tiết:
Diện tích: 80m² rộng rãi, thông thoáng.
Kết cấu: Trệt, lầu đầy đủ công năng.
Hiện trạng: Đang cho t.huê ổn định, sẵn dò.ng ti.ền thu nhập đều đặn hàng tháng.
⚖️ Pháp lý: Sổ h.ồng riêng chính chủ, hoàn công đầy đủ, công chứng nhanh trong ngày.
???? Liên hệ Quốc: để xem nhà và gặp chính chủ thương lượng!
(Chuyên nhà chính chủ – Giá rẻ – Pháp lý chuẩn)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 80 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Sát vách aeon tân phú - chỉ 5.x tỷ - nhà 80m² hxh tránh - sẵn dò.ng ti.ền", có mã số #323684, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu