Mặt tiền kinh doanh gò xoài - 84m² 3 tầng btct - đường 7m thông - chỉ 7.x tỷ!
Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, TP HCM
7 tỷ 800 triệu
84 m2 (4x21)
3 pn
4 wc
6 giờ trước
Thông tin mô tả:
VỊ TRÍ VÀNG - SINH LỜI CAO:
Mặt tiền kinh doanh sầm uất ngay khu Gò Xoài, trục đường 7m thông thoáng, xe hơi xe tải né nhau thoải mái.
Kết nối giao thông cực kỳ thuận tiện ra Lê Văn Quới, Mã Lò, Tân Kỳ Tân Quý... Vị trí đẹp, thích hợp vừa ở vừa mở văn phòng, spa, showroom hoặc cho thuê dòng tiền cao.
THÔNG SỐ HOÀN HẢO:
Diện tích: 84m² rộng rãi.
Kết cấu: 1 trệt 2 lầu (3 tầng) đúc BTCT kiên cố, thiết kế hiện đại, đầy đủ công năng cho đại gia đình.
PHÁP LÝ CHUẨN:
Sổ hồng riêng chính chủ, hoàn công đầy đủ, công chứng sang tên ngay trong ngày.
???? GIÁ CỰC TỐT: Chỉ 7.x tỷ (thương lượng trực tiếp chính chủ).
???? Liên hệ ngay Quốc: để xem nhà và gặp trực tiếp chủ nhà thương lượng giá tốt nhất!
(Chuyên nhà chính chủ – Giá rẻ – Pháp lý chuẩn)
Mặt tiền kinh doanh sầm uất ngay khu Gò Xoài, trục đường 7m thông thoáng, xe hơi xe tải né nhau thoải mái.
Kết nối giao thông cực kỳ thuận tiện ra Lê Văn Quới, Mã Lò, Tân Kỳ Tân Quý... Vị trí đẹp, thích hợp vừa ở vừa mở văn phòng, spa, showroom hoặc cho thuê dòng tiền cao.
THÔNG SỐ HOÀN HẢO:
Diện tích: 84m² rộng rãi.
Kết cấu: 1 trệt 2 lầu (3 tầng) đúc BTCT kiên cố, thiết kế hiện đại, đầy đủ công năng cho đại gia đình.
PHÁP LÝ CHUẨN:
Sổ hồng riêng chính chủ, hoàn công đầy đủ, công chứng sang tên ngay trong ngày.
???? GIÁ CỰC TỐT: Chỉ 7.x tỷ (thương lượng trực tiếp chính chủ).
???? Liên hệ ngay Quốc: để xem nhà và gặp trực tiếp chủ nhà thương lượng giá tốt nhất!
(Chuyên nhà chính chủ – Giá rẻ – Pháp lý chuẩn)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 21 m |
| Diện tích | 84 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 7 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Mặt tiền kinh doanh gò xoài - 84m² 3 tầng btct - đường 7m thông - chỉ 7.x tỷ!", có mã số #323731, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu