Chỉ hơn 2 tỷ – Sở hữu ngay căn hộ 1PN tại khu 5 tòa mới Thanh Hà
5 tòa mới KDT Thanh Hà, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội, Đường Quốc lộ 21A, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội
2 tỷ 700 triệu
48 m2 (6x8)
1 pn
1 wc
Đông
24-03-2026
Thông tin mô tả:
???? Thông tin chi tiết:
• Diện tích: 48m²
• Thiết kế: 1 phòng ngủ – 1 vệ sinh
• Tầng: 4
• Hướng cửa: Đông (thoáng mát, đón gió tự nhiên)
• Khu: 5 tòa mới B2.1 (bàn giao giai đoạn 2019–2020)
???? Nội thất:
• Bàn giao đầy đủ, bao gồm cả đồ điện tử chất lượng cao
• Có thể vào ở ngay, không cần sắm sửa thêm
???? Chi phí hợp lý:
• Phí dịch vụ: ~200k/tháng
• Gửi ô tô: 500k/tháng (hầm)
• Xe máy: 50k/tháng
???? Hỗ trợ tài chính:
• Ngân hàng hỗ trợ vay tối đa 70% giá trị căn hộ
???? Liên hệ ngay : 0988 904 685
#canho1ngu #chungcuthanhha #chungcugiare #chungcuhadong #thanhhacienco5
• Diện tích: 48m²
• Thiết kế: 1 phòng ngủ – 1 vệ sinh
• Tầng: 4
• Hướng cửa: Đông (thoáng mát, đón gió tự nhiên)
• Khu: 5 tòa mới B2.1 (bàn giao giai đoạn 2019–2020)
???? Nội thất:
• Bàn giao đầy đủ, bao gồm cả đồ điện tử chất lượng cao
• Có thể vào ở ngay, không cần sắm sửa thêm
???? Chi phí hợp lý:
• Phí dịch vụ: ~200k/tháng
• Gửi ô tô: 500k/tháng (hầm)
• Xe máy: 50k/tháng
???? Hỗ trợ tài chính:
• Ngân hàng hỗ trợ vay tối đa 70% giá trị căn hộ
???? Liên hệ ngay : 0988 904 685
#canho1ngu #chungcuthanhha #chungcugiare #chungcuhadong #thanhhacienco5
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Đang làm sổ |
| Tình trạng | Đã qua sử dụng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 8 m |
| Diện tích | 48 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Đông |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 20 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chỉ hơn 2 tỷ – Sở hữu ngay căn hộ 1PN tại khu 5 tòa mới Thanh Hà", có mã số #309545, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu