Chỉ hơn 3tỷ có nhà - lô góc thoáng - linh lang #chínhchủ ô tô, 3 bước ra phố - trung tâm ba đình - giáp ranh cầu giấy - tây hồ - hà nội. ở ngay.????0912635568
Phường Bến Nghé, Quận 1, TP HCM
4 tỷ
25 m2 (34x7)
3 pn
2 wc
09-05-2026
Thông tin mô tả:
DTSD ; 3 Tầng - MT 3.4m
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 34 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 7 m |
| Diện tích | 25 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chỉ hơn 3tỷ có nhà - lô góc thoáng - linh lang #chínhchủ ô tô, 3 bước ra phố - trung tâm ba đình - giáp ranh cầu giấy - tây hồ - hà nội. ở ngay.????0912635568", có mã số #319968, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu