Chính chủ bán biệt thự lô góc kđt an lạc phùng khoang 130m giá bán liên hệ 0982685739
Đường Phùng Khoang, Phường Trung Văn, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
32 tỷ
130 m2 (5x27)
5 pn
5 wc
23-03-2026
Thông tin mô tả:
BIỆT THỰ LIỀN KỀ - LÔ GÓC CỰC THOÁNG - HIỆN TRẠNG THIẾT KẾ 4 TẦNG NHÀ THÔ - Ô CHỜ THANG MÁY - Ô TÔ VỈA HÈ QUANH NHÀ - HƯỞNG TRỌN TIỆN ÍCH KĐT AN LẠC VÀ LÀNG VIỆT KIỀU CHÂU ÂU - Ở
BIỆT THỰ LIỀN KỀ - LÔ GÓC CỰC THOÁNG - HIỆN TRẠNG THIẾT KẾ 4 TẦNG NHÀ THÔ - Ô CHỜ THANG MÁY - Ô TÔ VỈA HÈ QUANH NHÀ - HƯỞNG TRỌN TIỆN ÍCH KĐT AN LẠC VÀ LÀNG VIỆT KIỀU CHÂU ÂU - Ở
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà biệt thự, liền kề Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 27 m |
| Diện tích | 130 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 12 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chính chủ bán biệt thự lô góc kđt an lạc phùng khoang 130m giá bán liên hệ 0982685739", có mã số #309362, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu