Chính chủ bán chcc 2pn tầng trung, giá tốt tại greenstars - thành phố giao lưu - phạm văn đồng. giá 6,3 tỷ
Đường Phạm Văn Đồng, Phường Cổ Nhuế 1, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
6 tỷ 300 triệu
62 m2 (1x1)
2 pn
2 wc
27-03-2026
Thông tin mô tả:
Chính chủ Bán CHCC 2PN 2WC (tầng trung) giá tốt tại Greenstars - Thành phố giao lưu - Phạm Văn Đồng. Giá 6,3 tỷLiên hệ chính chủ: 0979.363.315
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 62 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 25 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chính chủ bán chcc 2pn tầng trung, giá tốt tại greenstars - thành phố giao lưu - phạm văn đồng. giá 6,3 tỷ", có mã số #310316, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu