Chính chủ - bán đất - xây dựng chdv - ngay hồ thị kỷ - hxh - siêu hiếm - giá 10.3 tỷ - p1 quận 10 - tl chính chủ - tặng bảng vẽ
Đường Hồ Thị Kỷ, Phường 15, Quận 10, TP HCM
10 tỷ 300 triệu
78 m2 (6x13)
7 wc
18-03-2026
Thông tin mô tả:
???? GIẢM 1.2 TỶ – HXH HÙNG VƯƠNG – NGANG 6M HIẾM ????
???? Hồ Thị Kỷ, P1, Q10 – hẻm thông, cách MT 50m – ra Hùng Vương 150m
???? 81m² (6 x 13) – ngang lớn cực hiếm
???? Đất trống – sẵn thiết kế 4 tầng – xây mới theo ý
???? Hẻm 5m – ô tô 7 chỗ chạy thoải mái – khu xây cao tầng
???? Trung tâm Q10 – sát chợ Hồ Thị Kỷ – đi Q1, Q5 nhanh
???? 10.3 TỶ (giảm 1.2 tỷ)
☎️ 0908 522 840 Trúc..
???? Hồ Thị Kỷ, P1, Q10 – hẻm thông, cách MT 50m – ra Hùng Vương 150m
???? 81m² (6 x 13) – ngang lớn cực hiếm
???? Đất trống – sẵn thiết kế 4 tầng – xây mới theo ý
???? Hẻm 5m – ô tô 7 chỗ chạy thoải mái – khu xây cao tầng
???? Trung tâm Q10 – sát chợ Hồ Thị Kỷ – đi Q1, Q5 nhanh
???? 10.3 TỶ (giảm 1.2 tỷ)
☎️ 0908 522 840 Trúc..
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 78 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Nhà tắm | 7 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chính chủ - bán đất - xây dựng chdv - ngay hồ thị kỷ - hxh - siêu hiếm - giá 10.3 tỷ - p1 quận 10 - tl chính chủ - tặng bảng vẽ", có mã số #308374, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu