Chính chủ bán nhà quận phú nhuận – phường 10 – kinh doanh tốt – giá 15 tỷ
Đường Trần Hữu Trang, Phường 10, Quận Phú Nhuận, TP HCM
15 tỷ
145 m2 (39x8.6)
1 pn
1 wc
27-03-2026
Thông tin mô tả:
CHÍNH CHỦ BÁN NHÀ QUẬN PHÚ NHUẬN – PHƯỜNG 10 – KINH DOANH TỐT – GIÁ 15 TỶ (CÒN THƯƠNG LƯỢNG)
* Địa chỉ: Trần Hữu Trang, Phường 10, Quận Phú Nhuận, TP.HCM* Giá mong muốn: 15 tỷ (thương lượng chính chủ)* Diện tích: Ngang 3.9m × dài 8.6m ( 33,54m2 )* Kết cấu: 1 trệt + lửng + 2 lầu + sân thượng (4 tầng)* Diện tích sàn: 145.1 m²* Pháp lý: Sổ hồng riêng, sở hữu lâu dài
Ưu điểm nổi bật:- Gần chợ, khu dân cư đông đúc- Thuận tiện kinh doanh buôn bán: quán ăn, cà phê, tạp hóa, shop online- Có thể vừa ở vừa kinh doanh- Vị trí gần trung tâm, di chuyển nhanh đến Quận 1, Quận 3, Tân Bình, sân bay Tân Sơn Nhất- Khu an ninh, dân trí cao
Phù hợp:- Gia đình ở kết hợp kinh doanh- Mở cửa hàng, quán ăn- Đầu tư cho thuê
* Liên hệ: 0908226891 ( Xem nhà trực tiếp – làm việc chính chủ )
* Địa chỉ: Trần Hữu Trang, Phường 10, Quận Phú Nhuận, TP.HCM* Giá mong muốn: 15 tỷ (thương lượng chính chủ)* Diện tích: Ngang 3.9m × dài 8.6m ( 33,54m2 )* Kết cấu: 1 trệt + lửng + 2 lầu + sân thượng (4 tầng)* Diện tích sàn: 145.1 m²* Pháp lý: Sổ hồng riêng, sở hữu lâu dài
Ưu điểm nổi bật:- Gần chợ, khu dân cư đông đúc- Thuận tiện kinh doanh buôn bán: quán ăn, cà phê, tạp hóa, shop online- Có thể vừa ở vừa kinh doanh- Vị trí gần trung tâm, di chuyển nhanh đến Quận 1, Quận 3, Tân Bình, sân bay Tân Sơn Nhất- Khu an ninh, dân trí cao
Phù hợp:- Gia đình ở kết hợp kinh doanh- Mở cửa hàng, quán ăn- Đầu tư cho thuê
* Liên hệ: 0908226891 ( Xem nhà trực tiếp – làm việc chính chủ )
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 39 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 145 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chính chủ bán nhà quận phú nhuận – phường 10 – kinh doanh tốt – giá 15 tỷ", có mã số #310143, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu