Nhà 1 đời chủ - 80m2 - ngang 5m rưỡi - 4 tầng lầu - huỳnh văn bánh thông lê văn sỹ, phú nhuận - 11.x tỷ
Đường Huỳnh Văn Bánh, Phường 11, Quận Phú Nhuận, TP HCM
11 tỷ 200 triệu
80 m2 (55x15.6)
6 pn
6 wc
15 giờ trước
Thông tin mô tả:
- DT: (5.5m x 15.6m) Nở hậu. DTSD 242m2
- KC: 1 trệt 3 lầu sân thượng đúc BTCT. Chủ xây ở nên rất tâm huyết
- Gồm: 6PN (1PN trệt), 6WC, ban công, giếng trời, sân rộng, kho, sân phơi...
- Phù hợp ở hoặc cho thuê đều rất tuyệt vời
- Sổ riêng sẵn nhà sẵn sàng giao dịch
☎️09.3993.5282 c.all/z.alo
- KC: 1 trệt 3 lầu sân thượng đúc BTCT. Chủ xây ở nên rất tâm huyết
- Gồm: 6PN (1PN trệt), 6WC, ban công, giếng trời, sân rộng, kho, sân phơi...
- Phù hợp ở hoặc cho thuê đều rất tuyệt vời
- Sổ riêng sẵn nhà sẵn sàng giao dịch
☎️09.3993.5282 c.all/z.alo
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 55 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 80 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà 1 đời chủ - 80m2 - ngang 5m rưỡi - 4 tầng lầu - huỳnh văn bánh thông lê văn sỹ, phú nhuận - 11.x tỷ", có mã số #321279, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu