Do có việc nên mình cần pass phòng giá tốt – nguyễn kiệm - phú nhuận - tp hồ chí minh
Đường Nguyễn Kiệm, Phường 04, Quận Phú Nhuận, TP HCM
5 triệu
1 m2 (1x1)
1 pn
1 wc
19 giờ trước
Thông tin mô tả:
DO CÓ VIỆC NÊN MÌNH CẦN PASS PHÒNG GIÁ TỐT – NGUYỄN KIỆM - PHÚ NHUẬN - TP HỒ CHÍ MINH
- Địa chỉ : 418/6A Nguyễn Kiệm, Phường 4, Quận Phú Nhuận.- Vị trí ngay ngã tư Phú Nhuận, thuận tiện di chuyển sang các quận trung tâm như Bình Thạnh, Gò Vấp, Q1, Q3, Tân Bình.* Hẻm xe hơi, khu an ninh* Phòng mới sơn, rộng và thoáng mát* Có ban công, cửa sổ đón gió tự nhiên* Nội thất cơ bản: máy lạnh, giường, tủ quần áo* Máy giặt dùng chung* Free rác , free 2 xe + wifi* Nước: 100k/người* Điện: 4k/kWh* Giờ giấc tự do- Ở chung chủ nhưng chủ rất dễ thương, vui vẻ và hỗ trợ nhiệt tình.
* Giá thuê: 5 triệu/tháng* Cọc 1 tháng
=> Ai cần xem phòng liên hệ: 0943735594 (Thư)
- Địa chỉ : 418/6A Nguyễn Kiệm, Phường 4, Quận Phú Nhuận.- Vị trí ngay ngã tư Phú Nhuận, thuận tiện di chuyển sang các quận trung tâm như Bình Thạnh, Gò Vấp, Q1, Q3, Tân Bình.* Hẻm xe hơi, khu an ninh* Phòng mới sơn, rộng và thoáng mát* Có ban công, cửa sổ đón gió tự nhiên* Nội thất cơ bản: máy lạnh, giường, tủ quần áo* Máy giặt dùng chung* Free rác , free 2 xe + wifi* Nước: 100k/người* Điện: 4k/kWh* Giờ giấc tự do- Ở chung chủ nhưng chủ rất dễ thương, vui vẻ và hỗ trợ nhiệt tình.
* Giá thuê: 5 triệu/tháng* Cọc 1 tháng
=> Ai cần xem phòng liên hệ: 0943735594 (Thư)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê phòng trọ, nhà trọ TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 1 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Do có việc nên mình cần pass phòng giá tốt – nguyễn kiệm - phú nhuận - tp hồ chí minh", có mã số #321469, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu