Chính chủ cần bán gâp đất mặt phố thạch bàn 38m2 mặt tiền 3.5m vi trí cực hiếm . một lô duy nhất còn sót lại không tim thấy lô thư 2 ạ
Đường Thạch Bàn, Phường Sài Đồng, Quận Long Biên, Hà Nội
7 tỷ 100 triệu
38 m2 (35x11)
1 pn
1 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
???? HOT THẠCH BÀN – LÔ GÓC HIẾM – Ô TÔ THÔNG – ĐÓN SÓNG MẶT PHỐ ???????? Hàng đẹp cực hiếm tại Thạch Bàn Long Biên✔ Lô góc thoáng sáng✔ Ngõ thông ô tô chạy✔ Sau quy hoạch 1 nhà ra mặt phố lớn✔ Tiềm năng tăng giá cực mạnh???? Hiện trạng nhà cấp 4 tiện sử dụng ngay???? Phù hợp xây ở, đầu tư giữ tiền, kinh doanh???? Vị trí quá đẹp: • Gần Aeon Mall Long Biên• Gần trường học, chợ, tiện ích đủ đầy• Kết nối trung tâm cực nhanh• Hưởng lợi lớn từ cầu Trần Hưng Đạo???? Sổ đỏ chính chủ – giao dịch nhanh⏳ Hàng đẹp giá tốt không để lâu☎️ Liên hệ Châm Anh 0359427538 xem ngay kẻo lỡ!
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 35 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 38 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chính chủ cần bán gâp đất mặt phố thạch bàn 38m2 mặt tiền 3.5m vi trí cực hiếm . một lô duy nhất còn sót lại không tim thấy lô thư 2 ạ", có mã số #320265, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu