Chính chủ cần bán nhà mới sửa rất đẹp nằm ngay mặt ngõ 29 phố cửa bắc
Phố Cửa Bắc, Phường Điện Biên, Quận Ba Đình, Hà Nội
7 tỷ 950 triệu
30 m2 (5x6)
1 pn
1 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
Chính chủ cần Bán nhà mới sửa rất đẹp nằm ngay mặt Ngõ 29 phố Cửa Bắc. Nhà mình 5 tầng diện tích thực tế gần 30m2 sổ đỏ 22m phòng nào cũng có 2 cửa sổ rất thoáng. Nhà mình thích hợp vừa ở vừa KD online, mở spa hay homestay rất đẹp. Giá bán 7ty950 .LH: 0934521289
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Hợp đồng viết tay |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 6 m |
| Diện tích | 30 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 11 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chính chủ cần bán nhà mới sửa rất đẹp nằm ngay mặt ngõ 29 phố cửa bắc", có mã số #320234, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu