Chính chủ cho thuê hoặc sang mặt bằng quận tân phú, tp.hcm
Đường Âu Cơ, Phường Phú Thọ Hòa, Quận Tân Phú, TP HCM
5 triệu
32 m2 (1x1)
1 pn
1 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
CHÍNH CHỦ CHO THUÊ HOẶC SANG MẶT BẰNG QUẬN TÂN PHÚ, TP.HCM
=>Giá sang: 30 triệu/tháng (cọc 9 triệu/tháng)=>Giá thuê: 5 triệu/tháng
- Diện tích: 32m²
- Sang mặt bằng: 30 triệu (đã gồm cọc 9 triệu)
* Mặt bằng phù hợp kinh doanh:
- Nail,Làm tóc, Spa- Giặt ủi, Thức uống- Và nhiều mô hình khác
* Vị trí trung tâm quận Tân Phú, thuận tiện di chuyển.
* Tiện ích:
- Có sân để xe 4m x 4m- Có chỗ ở lại- Phù hợp với gia đình nhỏ ở lâu dài* Miễn trung gian.
=>LIÊN HỆ CHÍNH CHỦ :0908116340
=>Giá sang: 30 triệu/tháng (cọc 9 triệu/tháng)=>Giá thuê: 5 triệu/tháng
- Diện tích: 32m²
- Sang mặt bằng: 30 triệu (đã gồm cọc 9 triệu)
* Mặt bằng phù hợp kinh doanh:
- Nail,Làm tóc, Spa- Giặt ủi, Thức uống- Và nhiều mô hình khác
* Vị trí trung tâm quận Tân Phú, thuận tiện di chuyển.
* Tiện ích:
- Có sân để xe 4m x 4m- Có chỗ ở lại- Phù hợp với gia đình nhỏ ở lâu dài* Miễn trung gian.
=>LIÊN HỆ CHÍNH CHỦ :0908116340
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 32 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chính chủ cho thuê hoặc sang mặt bằng quận tân phú, tp.hcm", có mã số #322460, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu