Chính chủ cho thuê nhà phố xuân phương - kinh doanh đỉnh - có thang máy
Đường Xuân Phương, Phường Xuân Phương, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
13 triệu
130 m2 (11x13)
1 pn
1 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
CHÍNH CHỦ CHO THUÊ NHÀ PHỐ XUÂN PHƯƠNG - KINH DOANH ĐỈNH - CÓ THANG MÁY- Cần cho thuê gấp nhà phố vị trí cực đẹp tại khu Xuân Phương, Nam Từ Liêm. - Phù hợp làm Văn phòng, Spa, Trung tâm ngoại ngữ, Showroom...- Thông tin chi tiết: măt tiền 11m , sâu 13 m- Diện tích: Tầng 1 (130m²), Tầng 2 (90m²). Mặt tiền thoáng sáng.- Tiện ích: Nhà có THANG MÁY hiện đại, di chuyển thuận tiện, có sẵn 2 bếp , 2 nhà vệ sinh.- Vị trí vàng: Đường trước nhà rộng 7m (ô tô tránh nhau), vỉa hè mỗi bên 3m cực rộng để xe thoải mái.- Khu vực: Dân cư đông đúc, dân trí cao, an ninh tốt.
- Giá thuê ưu đãi: + 3 tháng đầu: Chỉ 13 triệu/tháng.- Các tháng tiếp theo: 15 triệu/tháng.(Mức giá cam kết rẻ nhất khu vực so với diện t
- Giá thuê ưu đãi: + 3 tháng đầu: Chỉ 13 triệu/tháng.- Các tháng tiếp theo: 15 triệu/tháng.(Mức giá cam kết rẻ nhất khu vực so với diện t
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Hợp đồng viết tay |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 11 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 130 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chính chủ cho thuê nhà phố xuân phương - kinh doanh đỉnh - có thang máy", có mã số #310524, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu