TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Chính chủ - gấp bán 7.8 tỷ - nhà 4 tầng - hoàn công đủ - 2 sân thượng - 4pn lớn - xây mới 3 năm - nơ trang long - bình thạnh
Đường Nơ Trang Long, Phường 11, Quận Bình Thạnh, TP HCM
7 tỷ 800 triệu
64 m2 (46x14)
4 pn
4 wc
14-03-2026
Thông tin mô tả:
???????? 4 TẦNG BÙI ĐÌNH TUÝ – 60M² – XÂY DỰNG MỚI 3 NĂM - GIÁ 8 TỶ NGON KHÓ TIN
???? P12 Bình Thạnh – cách ô tô tránh ~30m, ra trục lớn rất nhanh.
???? Diện tích: 60m² (4.6 × 13) – công nhận 55m².
???? Kết cấu: Trệt + 2 Lầu + Sân thượng – 4PN, 5WC.
???? Hẻm: 2.5m – ~40m ra mặt tiền xe hơi – khu dân trí, sạch sẽ.
???? Tiện ích: Gần chợ, trường học, siêu thị – đi đâu cũng tiện.
???? Giá: 8 tỷ TL
☎️ 0908 522 840 Trúc..
???? P12 Bình Thạnh – cách ô tô tránh ~30m, ra trục lớn rất nhanh.
???? Diện tích: 60m² (4.6 × 13) – công nhận 55m².
???? Kết cấu: Trệt + 2 Lầu + Sân thượng – 4PN, 5WC.
???? Hẻm: 2.5m – ~40m ra mặt tiền xe hơi – khu dân trí, sạch sẽ.
???? Tiện ích: Gần chợ, trường học, siêu thị – đi đâu cũng tiện.
???? Giá: 8 tỷ TL
☎️ 0908 522 840 Trúc..
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 46 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 64 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Chính chủ - gấp bán 7.8 tỷ - nhà 4 tầng - hoàn công đủ - 2 sân thượng - 4pn lớn - xây mới 3 năm - nơ trang long - bình thạnh", có mã số #307610, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu