Chính chủ - nhà 2 mặt tiền - kinh doanh đa ngành nghề - ngay chợ bà chiểu - sát q1 - 70m2 - hxh thông bùi hữa nghĩa - 9.5 tỷ - gấp bán
Đường Đinh Tiên Hoàng, Phường 13, Quận Bình Thạnh, TP HCM
9 tỷ 500 triệu
70 m2 (35x20)
3 pn
3 wc
26-03-2026
Thông tin mô tả:
???? 2 MẶT TIỀN – MẶT TIỀN KINH DOANH – SÁT Q1 – 70M2 ????
???? Diên Hồng, P1, Bình Thạnh???? 70m² (3.5 x 20) – sổ vuông A4
???? Kết cấu: 1 trệt 1 lầu BTCT???? 4PN – 3WC – phòng khách rộng
???? 2 mặt tiền trước sau – vị trí cực thoáng???? Mặt tiền kinh doanh – khu dịch vụ cao cấp
???? Trung tâm Bình Thạnh – sát Quận 1➡️ Xung quanh đầy đủ tiện ích – khách qua lại đông➡️ Phù hợp mở shop, spa, văn phòng hoặc ở kết hợp
???? Ngang hiếm – vị trí đẹp – giá mềm khu trung tâm
???? 9.5 TỶ (TL)☎️ 0908 522 840..
???? Diên Hồng, P1, Bình Thạnh???? 70m² (3.5 x 20) – sổ vuông A4
???? Kết cấu: 1 trệt 1 lầu BTCT???? 4PN – 3WC – phòng khách rộng
???? 2 mặt tiền trước sau – vị trí cực thoáng???? Mặt tiền kinh doanh – khu dịch vụ cao cấp
???? Trung tâm Bình Thạnh – sát Quận 1➡️ Xung quanh đầy đủ tiện ích – khách qua lại đông➡️ Phù hợp mở shop, spa, văn phòng hoặc ở kết hợp
???? Ngang hiếm – vị trí đẹp – giá mềm khu trung tâm
???? 9.5 TỶ (TL)☎️ 0908 522 840..
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 35 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 70 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chính chủ - nhà 2 mặt tiền - kinh doanh đa ngành nghề - ngay chợ bà chiểu - sát q1 - 70m2 - hxh thông bùi hữa nghĩa - 9.5 tỷ - gấp bán", có mã số #310133, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu