Chính chủ - siêu hiếm ngang 5.5m - 6pn lớn - lê quang định - bình thạnh - 4 tầng đúc thật - gấp bán 10.5 tỷ - tl mạnh
Đường Lê Quang Định, Phường 11, Quận Bình Thạnh, TP HCM
10 tỷ 400 triệu
77 m2 (55x14)
6 pn
4 wc
24-03-2026
Thông tin mô tả:
???? NGANG 5.5M – HXH SÁT MT – 6PN – G,IÁ NGON KHÓ BỎ ????
???? Lê Quang Định, P11, Bình Thạnh - 80m² (5.5 x 14) – rộng h,iếm
???? 4 tầng – 6PN, 7WC – full c,ông năng
???? HXH đỗ cửa – cách MT ~30m – có cổng riêng
???? Trung tâm – thông Nơ Trang Long, Nguyễn Văn Đậu
???? Gần chợ, trường, tiện ích đầy đủ - S,ổ riêng – hoàn c,ông đủ
???? 10.5 tỉ (TL)
☎️ 0908 522 840 Trúc
.
.
???? Lê Quang Định, P11, Bình Thạnh - 80m² (5.5 x 14) – rộng h,iếm
???? 4 tầng – 6PN, 7WC – full c,ông năng
???? HXH đỗ cửa – cách MT ~30m – có cổng riêng
???? Trung tâm – thông Nơ Trang Long, Nguyễn Văn Đậu
???? Gần chợ, trường, tiện ích đầy đủ - S,ổ riêng – hoàn c,ông đủ
???? 10.5 tỉ (TL)
☎️ 0908 522 840 Trúc
.
.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 55 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 77 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chính chủ - siêu hiếm ngang 5.5m - 6pn lớn - lê quang định - bình thạnh - 4 tầng đúc thật - gấp bán 10.5 tỷ - tl mạnh", có mã số #309711, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu