Chính củ cần bán nhà 2 mặt tiền ngay trung tâm đà lạt – vừa ở vừa kinh doanh - tỉnh lâm đồng
Phường 3, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng
18 tỷ
168 m2 (1x1)
5 pn
4 wc
07-05-2026
Thông tin mô tả:
CHÍNH CỦ CẦN BÁN NHÀ 2 MẶT TIỀN NGAY TRUNG TÂM ĐÀ LẠT – VỪA Ở VỪA KINH DOANH - TỈNH LÂM ĐỒNG - Địa chỉ : 07 Hà Huy Tập, Phường 3, TP. Đà Lạt, Lâm Đồng- Vị trí đẹp, khu vực trung tâm, thuận tiện di chuyển:* Gần trường Cấp 1 – 2 – 3* Chỉ khoảng 1km xuống Chợ Đà Lạt và siêu thị GO!* Trục đường chính đi Bến xe liên tỉnh, Hồ Tuyền Lâm, Triệu Việt Vương* Khu vực tập trung nhiều khách sạn, homestay, lượng khách du lịch đông quanh năm+ Thông tin nhà :* Nhà 2 mặt tiền cực hiếm* Kết cấu: 1 trệt, 3 lầu, 1 sân thượng đã che kín nhưng vẫn rất thoáng* Gồm: 5 phòng ngủ, 4 toilet* Ô tô 16 chỗ vào tận nơi mặt sau- Hiện trạng đang khai thác kinh doanh :- Mặt tiền chính đang kinh doanh quán ăn- Mặt sau đang cho thuê, có lối xe ô tô 16 chỗ ra vào thuận tiện- Nhà vừa sửa mới hoàn thiện tháng 08/2025* Toàn bộ nhà ốp tấm PVC sạch đẹp, hiện đại* Hệ thống lọc nước toàn nhà* Nước nóng năng lượng mặt trời kết hợp điện phủ toàn bộ nhà* Nhà rất ít người ở, còn mới và chưa sử dụng hết công năng+ Phù hợp:- Gia đình vừa ở vừa kinh doanh- Làm homestay, khách sạn mini, căn hộ cho thuê- Đầu tư khai thác dòng tiền ngay khu trung tâm du lịch Đà Lạt- Pháp lý rõ ràng – mua bán chính chủ- Hỗ trợ vay ngân hàng cho khách có nhu cầu* Giá bán : 18 tỷ (có thương lượng thiện chí)=> Liên hệ chính chủ nhà : 0949 929 449
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Lâm Đồng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 168 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chính củ cần bán nhà 2 mặt tiền ngay trung tâm đà lạt – vừa ở vừa kinh doanh - tỉnh lâm đồng", có mã số #319638, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu