Apartment for rent - 2 bedrooms - ly thuong kiet lane - hoan kiem district
Phố Lý Thường Kiệt, Phường Cửa Nam, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội
26 triệu
110 m2 (10x11)
2 pn
2 wc
06-05-2026
Thông tin mô tả:
Location: Ly Thuong Kiet Lane, Hoan Kiem District, Hanoi- Central location, close to Old Quarter- Walking distance to offices, restaurants, cafes- Easy access to Ba Dinh, Tay Ho, West Lake- Wide alley, car accessible- Quiet and secure neighborhoodApartment Details:- Size: 110 sqm- 2 bedrooms (spacious, bright)- 2 bathrooms- Living room kitchen- Balcony- Fully furnished: beds, wardrobes, sofa, dining table, air-con, fridge, washing machine, induction cooker, microwaveRent Included:- Water- Weekly cleaning service- High-speed WiFi- Cable TV
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê căn hộ chung cư Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 10 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 110 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 9 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Apartment for rent - 2 bedrooms - ly thuong kiet lane - hoan kiem district", có mã số #318954, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu